A.C Mexcold
VD-12295-10
Hoạt chất: paracetamol 325mg, Chlorpheniramin maleat 2mg
Thông tin thuốc
| Dạng bào chế | Viên nén bao phim |
|---|---|
| Quy cách đóng gói | Hộp 10 vỉ x 10 viên nang |
| Số đăng ký | VD-12295-10 |
| Nhóm tiêu chuẩn kỹ thuật | Chưa từng dự thầu nên chưa có nhóm để đối chiếu |
| Trạng thái lưu hành |
Còn hiệu lực
Số đăng ký còn hiệu lực, được phép lưu hành
|
| Ngày cấp SĐK | 06/09/2010 |
| Tuổi thọ | 36 tháng |
| Tiêu chuẩn | TCCS |
| Nguồn gốc | Trong nước |
| Số quyết định | 264/QĐ-QLD |
Nguyên liệu công bố ...
Lịch sử đăng ký ...
Cơ sở sản xuất
Công ty cổ phần dược phẩm IMEXPHARM
Việt Nam
04- đường 30/4, Phường 1, Tp. Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp
Công ty đăng ký
Công ty cổ phần dược phẩm IMEXPHARM
Việt Nam
04- đường 30/4, Phường 1, Tp. Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp
Giá Kê Khai
Đang tải giá...
Giá bán buôn
-
Giá bán lẻ
-
Đơn vị kê khai:
Ngày kê khai:
Chưa có thông tin giá
Không thể tải thông tin giá