A.C Mexcold
VD-10233-10
Hoạt chất: Paracetamol 325mg, Clorpheniramin maleat 2mg
Thông tin thuốc
| Quy cách đóng gói | Chai 200 viên nang |
|---|---|
| Số đăng ký | VD-10233-10 |
| Nhóm tiêu chuẩn kỹ thuật | Chưa từng dự thầu nên chưa có nhóm để đối chiếu |
| Trạng thái lưu hành |
Còn hiệu lực
Số đăng ký còn hiệu lực, được phép lưu hành
|
| Ngày cấp SĐK | 24/02/2010 |
| Tuổi thọ | 36 tháng |
| Tiêu chuẩn | TCCS |
| Nguồn gốc | Trong nước |
| Số quyết định | 42/QĐ-QLD |
Nguyên liệu công bố ...
Lịch sử đăng ký ...
Cơ sở sản xuất
Công ty cổ phần dược phẩm IMEXPHARM
Việt Nam
04- đường 30/4- TX. Cao Lãnh - Đồng Tháp
Công ty đăng ký
Công ty cổ phần dược phẩm IMEXPHARM
Việt Nam
04- đường 30/4- TX. Cao Lãnh - Đồng Tháp
Giá Kê Khai
Đang tải giá...
Giá bán buôn
-
Giá bán lẻ
-
Đơn vị kê khai:
Ngày kê khai:
Chưa có thông tin giá
Không thể tải thông tin giá